Ƙunƙarar Ma'aikata

wutar lantarki-induction-induction-furnace

Ƙananan ƙwayar wuta

Kamfanoni na masana'antu da yin watsi da furnaces sunyi amfani da wutar lantarki don canzawa wutar lantarki zuwa cikin makamashi ta thermal ta hanyar mai sarrafawa.

injin ƙarfin motsa jiki ta hannu

Handheld Brazing Machine

Gyaran haɓakawa shine gabatarwar filayen lantarki cikin jikin ƙarfe domin yin zafi a tsakanin sassan da kuma watsar da allura tare da ƙananan zazzabi fiye da sassa.

Ƙaddara post weld dumama magani na'ura

PWHT na'ura

PWHT Induction An yi amfani da na'urar don tanadin walwala, wanda ake amfani da shi a yanayin zafi, sanyaya mai kwakwalwa, gyaran fuska, dakatarwa, da dai sauransu.

induction-billet-forging-furnace

Binciko Haske mai lalata kayan wuta

shigo da billets don kera wutar tama wata matattara ce mai cike da tuki ko kuma kera matattakala don kera karafa kafin lalata abubuwa ta amfani da latsa ko guduma don kara yawan karfin su da gudummawar agaji a cikin fitowar masu mutuwa.

wirƙirar ultrasonic

Sonicararrakin Allon Ultrasonic

Aikace-aikace na walda na ultrasonic suna da yawa kuma ana samun su a masana'antu da yawa ciki har da wutar lantarki da kwamfuta, injin mota da injinan iska, likita, da marufi.

ƙwayar ƙarfe mai shigarwa

 IGBT Yankakatar Yankin Gyara Wasanni

Firayim Ministan IGBT mai karkatar da wutar lantarki ya ƙera mai ƙera wutar ƙira ta ƙera mai ƙyalƙyali a cikin kwanon ƙarfe, injin narkar da jan karfe, ƙarfe na baƙin ƙarfe, ƙarfe na baƙin ƙarfe, da sauransu.

Ƙunƙwasawa Kasuwanci Aikace-aikace

induction brazing jan karfe mai zafi

Brazing

Gyaran gwaninta wani tsari ne wanda wasu kayan aiki sun haɗa tare da wani ƙarfe mai ƙanshi wanda yana da ƙananan ƙananan matakai fiye da kayan tushe ta amfani da wutar lantarki.

Ƙarar daɗawa

Ƙullawa

Ƙunƙwasa wani magani ne mai mahimmanci wanda aka yalwata wani abu na karfe zuwa wani zafin jiki mai tsayi don wani lokaci mai tsawo sannan a sanyaya a hankali.

preheating-post-weld-zafi-magani

PWHT

Domin tabbatar da ƙarfin abu na wani ɓangare an kiyaye bayan waldi,Sarkar Kula da Weld Weld (PWHT) rage rage matsalolin da aka kafa a lokacin walda

Tsarin Cutar Gida na Induction

haɓaka ka'idar zafin jiki
haɓaka ka'idar zafin jiki

Ƙarƙashin ƙarewa shi ne nau'i na ba da lambar sadarwa ba don gudanar da kayan aiki, lokacin da ake canza abubuwa masu gudana a cikin matsanancin inil, injin din lantarki an saita shi a kusa da coil, ana kewaya yanzu (induced, current, eddy current) ana samarwa a cikin kayan aiki (abu mai aiki), ana samar da zafi kamar yadda yake gudana a yanzu gudana daga damuwa da kayan.

Ƙarƙashin ƙarewa yana da tsabta, mai tsabta, marar tsabta wadda ba za a iya amfani dasu ba don ƙananan ƙarfe ko canza kayan mallakar kayan. Jigilar kanta ba ta da zafi kuma yanayin wutar yana ƙarƙashin sarrafawa. Kamfanin fasahar transistor mai karfi ya yi shigar da dumama Mafi sauƙi, farashi-ingancin zafi ga aikace-aikace ciki har da soldering da kuma shigar da brazing ,yin gyaran zafi, induction ragu,ƙaddamar da induction da dai sauransu.